Máy nước nóng năng lượng mặt trời Centon Ipix – CL302PQ

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | CL302PQ |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại | Máy nước nóng năng lượng mặt trời dạng tấm |
| Dung tích | 300 lít |
| Loại bình chứa | Bình chịu áp |
| Cấu tạo lòng bình | Thép dầy 2.5mm, tráng men 2 lớp |
| Áp suất thử bình | 10kg/cm2 (1000kPA) |
| Lớp cách nhiệt bình | Polyuethane foam dầy 5cm |
| Cấu tạo vỏ bình chứa | Alumunium dầy 0.5mm |
| Vật liệu hai đầu bình | Nhựa sợi thủy tinh |
| Trọng lượng bình không | 131.6 kg |
| Trọng lượng đầy nước | 438 kg |
| Kích thước bình chứa | (2310 x 510 x 510 ) mm |
| Diện tích lắp đặt | ( 2452 x 2320 x 510 ) mm |
| Công suất điện trở dự phòng | 3.6kW(16.4A) |
| Số lượng kính thu nhiệt | 2 |
| Kích thước kính thu nhiệt | ( 1940 x 1025 x 80 ) mm |
| Khung kính thu nhiệt | Alumunium dày 0.65mm |
| Cấu tạo khung kính | Kính cường lực dày 4mm |
| Vật liệu hấp thụ nhiệt | Ống đồng và nhôm tấm đen |
| Lớp cách nhiệt của kính thu nhiệt | Alumunium Foil + Glasswool |
| Áp suất thử kính thu nhiệt | 700kPa (100Psi) |
| Nhiệt độ đóng ngắt Thermostat | 58oC(Đóng) 60oC (Ngắt) |
| Áp suất vận hành | 6.5kg/cm2(650kPa) |
| Áp suất nước lạnh tối đa | 8.5kg/cm2(800kPa) |
| Áp suất nước nóng tối đa | 10kg/cm2(1000kPa)@99oC |
| Bảo hành | 5 năm chính hãng |
| Vận chuyển | miễn phí nội thành HCM |

